What's new

Hỏi về phần mềm Endnote

sv_ngheo

Member
Anh Vietbiaôm có hảo tâm thì cung cấp đi, làm gì chơi khó nhau thế.

Em nó lĩnh lương nhà nước được đâu 600N /tháng thôi, nhịn ăn nhịn tiêu khoảng 2 tháng rưỡi là mua được ngay ấy mà...

Ko cho thì đành vậy, bảo mua thêm xót ruột phận nghèo !

neko3k đợi tớ mấy hôm, nếu xin ở mấy forum khác được thì tớ sẽ mail cho. Yên tâm đi ...

thật sự mình cũng ko muốn vi phạm luật đâu, nhưng vì ko có khả năng mua mà thấy phần mềm này có nhiều công dụng hữu ích nên mới mạo muội nhờ các bạn giúp đỡ. Cảm ơn bạn sv-ngheo nhiều.

Mình có bản Endnote 7.0.0 Build 98. Trong đó co một folder là crack gồm 2 file. Không biết phải ko, mình gửi lên thử ha. Bạn này ko dùng được báo nha.

Cao Xuân Hiếu

Administrator
neko3k said:
thật sự mình cũng ko muốn vi phạm luật đâu, nhưng vì ko có khả năng mua mà thấy phần mềm này có nhiều công dụng hữu ích nên mới mạo muội nhờ các bạn giúp đỡ. Cảm ơn bạn sv-ngheo nhiều.
xin lỗi vì tôi ko giúp gì được bạn. Tôi có những ng tắc riêng của mình. Tuy nhiên nếu bạn cần hỗ trợ trong việc sử dụng các phần mềm thì đừng ngại ngần gì.

Anh giới thiệu qua xem bộ phần mềm này làm cái gì vậy. Đồng thời hướng dẫn cho bọn em sử dụng nó như thế nào cho hiệu quả.
Ừ, mình có một hướng dẫn nho nhỏ về cách sử dụng phần mềm này. Tải về xem nha. :?

Hiện tại mình có bản Endnote 8.01 (48Mb) (đã unlock) sau khi cài đặt update trực tiếp trên mạng bạn sẽ được hỗ trợ đến bản 8.02 (free). Còn hiện tại bản mới nhất là 9.0 với trial version (chưa có key) bạn có thể download về dùng thử 30 ngày ở http://www.endnote.com/endemo.asp

Tuyet!

Tuyệt lắm Hoàng, phần mềm có nhiều ứng dụng hay đó. Có một phầnmềm hay không kém ?NotePad 3.5

GeMoCe

Xin chao cac bac, em la linh moi xin cac bac chi giao
em thay Endnote rat hay. EM down file cua bac Chi nhung ma chi dung nhu ban demo thoi. Lam the nao de co ban full ha cac bac. neu mua thi bao nhieu tien vay? de em con lieu. Cam on cac bac

Ho Huu Tho

Member
Bạn nào có cái phầm mềm Endnote cho mình xin với. Mấy cái link ở trên hình như hỏng hết rồi.(y)

Facebook