What's new

Humana project (on going)

Nguyễn Xuân Hưng said:
Đúng là có hiện tượng acc limit. Bác Dũng còn acc nào khác cung cấp cho anh em để vặt cho nhanh với.
Your Computer Has Hit Its Daily Download Limit. Please Try Again Tomorrow.
huhu today not tômrow

Alo Anh Dũng.
Em làm theo y hệt hướng dẫn của Anh, đây là lần đầu tiên em vào thằng HUMANA nhưng đâu có thấy chữ nào "read now" đâu.
click vào phần "detail table of content" thì chỉ có :
1. free abstract
2. purchase chapter

Không biết phải làm thế nào?

S.O.S to all và Anh Dũng? ai có kinh nghiệm giúp với.
Tôi chưa load được cuốn nào hết àh.
hu hu hu, thế này thì làm sao mà hoàn thành chỉ tiêu 07 cuốn đây trời.
Cầu quan thế âm bồ tát cho mọi người và Anh Dũng cứu tôi.

to Trang và Thảo, tui vô Humana bằng chính cách tui chỉ các bạn và tui load sách vô tư, các bạn có làm đúng hướng dẫn ko? Các anh chị khác thế nào, a Linh có chiêu gì khác kô?

Hic, nếu làm đúng hướng dẫn như bác Dũng đôi khi không được đâu. Không hiểu sao có khi click vào chữ Books là nó mở ra một cửa sổ mới mà cửa sổ này thì chưa được login (mặc dù đã login ở cửa sổ ban đầu rồi). Tốt nhất là sau khi login thì cứ click vào chữ Search luôn là OK. Mà ko ai trả lời bài về ScienceDirect của em thì chắc là ko có rồi. Các bác del đi hộ cái cho khỏi loãng.

Nguyễn Trần Linh said:
Em cũng ko cần hai bộ này làm gì. Các bác dùng FireFox + Flashgot + Flashget mà load cho nhanh (dùng Flashgot All, nhớ chỉnh Option của Flashget chỉ cho down 1 file/lần và ko split, nếu ko dễ bị lỗi lắm).

Bác nào có hai bộ sau ở ScienceDirect thì cho em xin:

Analytical Profiles of Drug Substances and Excipients
Profiles of Drug Substances, Excipients and Related Methodology

Nhưng phải là những Volume trước cơ chứ 3 Volume cuối thì em cũng load rồi.
Đây mà.

To Anh Dũng, vẫn bótay.com ko vào được
Em làm thế này nè, Anh coi có sai gì ko?
1. đầu tiên mở trang này :
http://lane.stanford.edu/online/ebbrowse.html?a=a&t=book
sau đó nó hiện lên trang web của trường :
2. http://lane.stanford.edu/online/ebbrowse.html?a=a&t=book
chọn phần fulltext có
3. Fulltext BioMedProtocols
Nó vào thẳng phần HUMANA
4. chọn Books (ô thứ 3)
5. Nó hiện lên phần search, trong phần search
6. series : Methods in Molecular Medicine
vol : 124
7. Nó hiện lên cuốn sách này nè :
Magnetic Resonance Imaging
Methods and Biologic Applications
Prasad, Pottumarthi V. (Evanston Northwestern Healthcare, Evanston, IL)

?Available Bindings ?List Price ?You Pay ?You Save ?Quantity
?Hardcover $135.00 $121.50 $13.50 ? ?
?eBook $135.00 $121.50 $13.50 ? ?

? ? ?

? ? ? ?
?
Detailed Table of Contents

Abstract:

Leading experts in the use of MRI explain its basic principles and demonstrate its power to understand biological processes with numerous cutting-edge applications. To illustrate its capability to reveal exquisite anatomical detail, the authors discuss MRI applications to developmental biology, mouse phenotyping, and fiber architecture. MRI can also provide information about organ and tissue function based on endogenous cantrast mechanisms. Examples of brain, kidney, and cardiac function are included, as well as applications to neuro and tumor pathophysiology. In addition, the volume demonstrates the use of exogenous contrast material in functional assessment of the lung, noninvasive evaluation of tissue pH, the imaging of metabolic activity or gene expression that occur on a molecular level, and cellular labeling using superparamagnetic iron oxide contrast agents. A companion CD contains all figures in color used in the book.

Find books in these related categories:
Radiology
Biological Techniques

Series: Methods in Molecular Medicine ?
Pub Date: ?November 2005 ?
Pages: 464
ISBN: 1-58829-397-1 ?

8. sau đó chọn phần : Detailed Table of Contents
9. sau đó nó hiện lên phần content nhưng là như vầy nè :

1. Introduction to Magnetic Resonance Imaging and ? ? ?Spectroscopy ?
?Pippa Storey ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?free abstrate
?pp. 1-58 ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? purchase chapter
?
..........

RỒI ANH DŨNG CÓ CÁCH NÀO GIÚP KO???????????????
WHO?????????????

Nó có đòi account khi đăng nhập vào trường, nhưng sau đó nó lại có biễu tượng chưa log in
Thật là bó tay, không hiểu nổi luôn.
Vậy coi như là em đi đứt rồi hả Anh Dũng????

Huỳnh Duy Thảo said:
Nó có đòi account khi đăng nhập vào trường, nhưng sau đó nó lại có biễu tượng chưa log in
Thật là bó tay, không hiểu nổi luôn.
Vậy coi như là em đi đứt rồi hả Anh Dũng????
Bác chưa đọc bài trước của em hay sao ấy: đừng click Books mà click Search luôn.