What's new

Humana project (on going)

Từ 001 đến 330 là ok, tui vừa bổ sung  xong 331, 332, 333, 346, 348, 350, 356 của Biology, em làm đến đâu và dự tính làm gì, nói đế tui biết nhé, trả lời gấp.

Hình như nó đã đưa gần hết từ 331 đến 360, em dùng cái list này để dò tên cuốn sách cần load, sẽ nhanh hơn.

nhuongnv

Member
Nếu acc không bị limit thì em sẽ vặt trụi lông những phần còn lại ngay. Nhưng vì limit nên em cứ làm dần từ Vol 329 trở đi (trừ những Vol anh đã load). Anh đã nhận được những Vol bên Med em send cho anh chưa? Ổn chứ?

P/S: Anh send cho em ngay Vol 348 được không ạh?

nhuongnv

Member
Em thì cứ dơwn đến 5 quyển là nó bắt đầu bị limit (mà đó là hôm mà anh ko load chút nào ?:D ).

EM đã load tiếp xong từ 334-338. Em sẽ tiếp tục load tiếp. Nếu anh load tiếp Vol nào rồi thì nhắn cho em cái nhé@!

P/S: Tất cả Vol 111-116 của bộ Med làm thay nhiệm vụ của anh Nghĩa ổn chứ anh?

Tui chưa nhận 111-116 của bộ Medicine, em gửi lại đi.

Tui sẽ load từ từ 360 trở xuống, còn em load từ 348 trở lên nhé, tui sẽ thông báo hằng ngày volume nào đã được load.

nhuongnv

Member
Quái lạ! Vẫn chưa đến cơ ah? Anh check PM để lấy link nhé! Em đã kiểm tra. Chưa cái nào die cả! Có gì anh thông báo lên đây.

Tui sẽ load từ từ 360 trở xuống, còn em load từ 348 trở lên nhé, tui sẽ thông báo hằng ngày volume nào đã được load.
Thế còn từ 334-345 thì sao? Em đã load từ 334-338.

khổ quá, cái gì là lộn xộn vậy nè

331, 332, 333, 346, 348, 350, 356  là những cuốn tui đã load xong.

bây giờ tui load từ trên xuống tức là từ 352 xuống, em load từ dưới lên tức là 334, cuốn nào em load rồi thì thôi, được chưa?

Nhớ báo cáo công việc hằng ngày.

nhuongnv

Member
He he! Ông anh nhầm sao lại mắng em? Làm em load thừa vài Vol. Nhưng chả sao. 347 ko có, và em đã load được 345. Ông anh làm thì làm tiếp từ 344 xuống nhé! Em đang load 339->

Nguyễn Văn Nhương said:
He he! Ông anh nhầm sao lại mắng em? Làm em load thừa vài Vol. Nhưng chả sao. 347 ko có, và em đã load được 345. Ông anh làm thì làm tiếp từ 344 xuống nhé! Em đang load 339->
ok, sau khi xong 339 em ngừng lại được rồi, sau đó gửi tất cả thành quả của em cho tui, tui sẽ load những cuốn còn thiếu, vậy nhé.

nhuongnv

Member
Đã load hết 340, đang định làm tiếp. :D Ngừng cũng OK. Tối sẽ send cho anh. Anh đã nhận được từ 111-116 của bộ Med chưa?

nhuongnv

Member
Đã gửi tất cả thành quả chiều hôm qua load được cho anh Dũng. Anh check PM nhé! Anh nhận được thì ú lên một tiếng nhé! ?:lol:

Project này có thể pause lại được rồi nhỉ? ?:wink: (đợi Humana ra những Vol mới rồi vặt tiếp ?:D )

cuốn 334 thì ok, nhưng từ 335 đến 340 thì kô tốt lắm, giải nén bị lỗi; em chịu khó nén từng cuốn và gửi lại đi, cám ơn trước nhé.

nhuongnv

Member
Anh check PM để lấy lại link mới nhé! Anh load trong hôm nay để lỗi thì báo lại cho em! Mai em cũng về quê qua mùng 2-9 mới lên. Lúc đó mới có Internet dùng tiếp!