What's new

K Qua thi tốt nghiệp

mình có ngủ dc tị nào đâu ..mấy cô cứ đứng chổ mình ngại quá không ngủ dc
thế mà làm không hết một tời hehe

MyLe_17

Member
:(( Học được có sử thế giới với một nửa sử VN. Mai nhỡ n thì phần còn lại:((

ngoc anh

Member
Ừa, sử thì không chém linh tinh đc, lại thành nhân vật làm thay đổi lịch sử mất. Nhưng t chả biết tí chi sử cả. Ôn cũng như k, chịu k thể ngồi học sử đc. Nhìn thấy là buồn ngủ rồi:mrgreen:

hôm nay các bạn thi sao r`, địa thì mình chém nát giấy lun =)). Sử thì may mắn GV dễ, hỏi bài tùm lum lun ^^

ngoc anh

Member
Phòng mình giáo viên chỉ cho thở đc 30p cuối, khủng khiếp. Sáng nay địa còn nhìn atlat mà chém đc,chứ sử mà cũng đành chém. :sexy: Viết linh tinh,cá là hay hơn hôm qua viết văn ý.:nhannho: :nhannho: :nhannho: Không sai,nhưng mông lung, rõ khổ.:cry:

MyLe_17

Member
Địa nguy cơ là em sẽ hy sinh oanh dũng=)) còn Sử thì vô cùng dáng yêu:X tại ôn thi t chỉ ôn mỗi Sử =))

ngoc anh

Member
Cậu cần bằng giỏi thì cũng không nhất thiết phải 8 sử đâu. học sử khiếp thế c. Cứ học bt thôi mà, bỏ thời gian học môn khác còn hơn.

hơ hớ .mọi người ơi mình chả biết gì về Anh với sử cả..nhưng lại chép không tha.. hôm cuối thầy cô coi lỏng nên anh em cứ chép nhau thôi.haha

Jason Mraz

Member
Đấy thấy chưa, anh đã bảo tốt nghiệp lo gì :hihi: chả trượt đc đâu mà lo, cứ nghe theo mấy thầy cô dọa. Ha ha, tốn công ôn làm gì, cứ phải hết mình vì mục đích chính chứ.

Em mất gần 2 tuần dọc văn mà chả dc gì.nghỉ lại mà tiếc.2 tuần mà đi chơi thì củng có nhiều em ngã rồi đó :razz::razz::nhannho::nhannho::nhannho:

ngoc anh

Member
Trời ơi, lại ó người ôn văn nữa à :hihi:
Tiếc quá hả cậu, thầy cô hù dọa nhưng mấy anh chị đi trước trấn an, ôn làm gì. Cứ nghe theo người đi trước thôi, thực tế họ đi qua rồi nên chả sai đâu. :mrgreen:

Facebook