What's new

Khẩn cấp, đề nghị tất cả thành viên đọc ngay

Status
Not open for further replies.

Dương Văn Cường

Administrator
Vừa rồi SHVN bị lỗi bảo mật. Các cỗ máy spam có thể lợi dụng nick của thành viên để post bài spam.

Admin SHVN đã fix lỗi theo hướng đẫn của vbulletin nhưng hiện tượng spam chưa chấm dứt.

Đề nghị các thành viên cùng phối hợp với nhóm admin bằng cách ĐỔI MẬT KHẨU account của bạn. Đặc biệt là các bạn sau:

Nguyễn Thế Long
Huỳnh Như Ngọc Hiển
huyền my
Khiếu Phương Lan

Sau khi đã đổi mật khẩu, nếu thấy nick của bạn vẫn post bài spam thì report tại chủ đề này.

Xin cảm ơn!

Hic, thảo nào, sáng nay vô mãi không được, phải đổi mật khẩu. Bác Hiển nhà ta thì post bài loạn xạ, mình tưởng là đang xả stress nữa chớ.:cool:

Em sợ quá đi mất, hichic, hôm trước spam loạn xạ cả lên, kêu anh Hưng thấy chưa diệt được ........Em đổi pass rồi:cuta:, hiện tại là chưa thấy có vấn đề gì

Vừa rồi SHVN bị lỗi bảo mật. Các cỗ máy spam có thể lợi dụng nick của thành viên để post bài spam.

Admin SHVN đã fix lỗi theo hướng đẫn của vbulletin nhưng hiện tượng spam chưa chấm dứt.

Đề nghị các thành viên cùng phối hợp với nhóm admin bằng cách ĐỔI MẬT KHẨU account của bạn. Đặc biệt là các bạn sau:

Nguyễn Thế Long
Huỳnh Như Ngọc Hiển
huyền my
Khiếu Phương Lan

Sau khi đã đổi mật khẩu, nếu thấy nick của bạn vẫn post bài spam thì report tại chủ đề này.

Xin cảm ơn!
Đã đổi.(y)

Mong đồng chí ainyday_loveblue doi password để giúp diễn đàn tránh bị spam.

We are sorry for this inconvenience.
Em thiết nghĩ bác làm cái nào tổng quát đi, chứ cứ thấy nic thành viên nào bị spam lại đề nghị đổi pass, mệt lắm. Em không giỏi kĩ thuật chỉ mạnh miệng góp ý kiến nhỏ. Tất cả đều đổi:cool:
với cả mấy bác xem lại giùm bài của em Gió, không biết em ý cố tình Del hay là lại mắc lỗi gì trong kĩ thuật mà bài cứ mất hết

Đêm hôm qua, nick rain_blue gì đó cũng spam loạn diễn đàn. Thiết nghĩ 1 mình anh Cường không biết có đối phó nổi với bọn tin tặc không?:eek:

Status
Not open for further replies.

Facebook