What's new

Không mặc quần sịp có sao không?

Ack... Đặt topic như vầy thì mấy sis chạy dài :mrgreen:
Đạt cũng nghĩ như Lucky_boy, không mặc quần lót thiệt ra cũng không có hại gì, nhưng nếu không mặc thì chắc gây bất tiện nhiều lúc, chuyện đi ra đường hay lúc chơi thể thao chuyện mặc quần lót là chuyện đương nhiên, để giúp dễ vận động và đề phòng chuyện... nó hứng bất tử. Một vài người không mặc quần lót có thể gây sa bìu, bât tiện trong đi lại hay ngồi lâu...
Nói về chuyện Sinh học, hihi cái này là có một cô dạy đội tuyển phần sinh lý động cực hay giảng, nhiệt độ trong bìu thương thấp hơn thân nhiệt bình thường cơ thể, để thuận lợi cho việc sản xuất tinh trùng, nên đừng nên mặc quần lót quá chật, bí, không tốt cho việc sản xuất tinh trùng...
Túm lại là, ra đường thì nên mặc, ở nhà thì cho nó thoải mái cũng được, không sao. :hoanho:

Ko mặc dễ gây chấn thương khi hoạt động mạnh, nhất là khi chơi thể thao. (cỡi ngựa mà ko mặc thì....:oops:ôi,thôi mình ko dám thử) Đạt giải thích đúng hết rồi, nhưng cho mình bổ sung thêm ý nữa là :mặc để đảm bảo yêu cầu thẩm mỹ nữa.

Chắc người hỏi là 1 em trai mới lớn phải hok nè? :nhannho: Không sao, theo mình, chúng ta rất cần dc trang bị những kiến thức giới tính đúng đắn để có thể bảo vệ cơ thể, nhất là các em ở độ tuổi mới lớn. Nhưng nếu đặt tên topic như vậy mất...mỹ quan quá. Đề nghị bạn đổi tên topic thành "Những câu hỏi về giới tính", để sẵn tiện ai có nhu cầu sẽ vào hỏi luôn. :)

MrH

Member
hic hic lâu ngày về thăm nhà thây mọi người cang ngày cang" tiến bộ"......chứ hồi ttrươc là bị admin xe xác xoa topic ngay

phanthuha

Member
úi cha, topic này đã ...sắp nghỉ chưa nhỉ? Nếu chuyển thành tên" những câu hỏi về giới tính" thì chắc sống dai lắm.
hic, mình cũng vừa nói chuyện với thằng em, lại gặp các bạn ở đây, mạo muội đóng góp tí chút. Nội dung là khi mặc chú ý để "em nó" hướng lên trên sẽ tốt hơn. í ẹ ngại quá.
Mong chư vị chớ để lộ răng nha.

Facebook