What's new

Một số loại vi khuẩn đặc biệt

kimthinh789

Các anh chị giúp em với ! Em cần tư liệu về một số loại vi khuẩn sống trong các dk khắc nghiệt như: núi lửa, băng gia` hay sâu trong lòng đất. Em đang rất cần! Cảm ơn nhiều!:cry:

ranaror

Member
bạn nên mua cuốn vi sinh vât học của Nguyễn lân Dũng giá 65000
đảm bảo chi tiết.Còn không thì mua quyển hỏi đáp về vi sinh vật cùng tác giả

huyền my

Member
Các anh chị giúp em với ! Em cần tư liệu về một số loại vi khuẩn sống trong các dk khắc nghiệt như: núi lửa, băng gia` hay sâu trong lòng đất. Em đang rất cần! Cảm ơn nhiều!:cry:
Vi sinh vật của Nguyễn Thành Đạt đó bạn.sách này có vẻ chi tiết và dễ hiểu lắm

dotienson

Member
Về các chủng loại VSV đó thì sách của thầy Nguyễn Lân Dũng viết kĩ hơn, còn cơ bản thì mình thấy quyển của thầy Đạt vừa dễ hiểu , lại có bài tập, nói chung là vừa đủ xài, nhưng mình thấy quyển này hiếm đấy, tìm mỏi mắt ở Láng mới được 2 quyển:mrgreen:

Ối, quyển của thầy Đạt khó tìm á, em ra hiệu sách thì chỉ thấy mỗi quyển của thầy, còn thầy Dũng thì chịu, chắc tùy từng nơi. Nhưng đọc bọn nè loạn hết cả đầu

huyền my

Member
chị lan kiếm em một quyển đi , tìm mãi cố thấy quyển của thầy đạt đâu , đọc quyển của cụ Dũng thì thấy chẳng hiểu jì hết àh:hum:

dotienson

Member
Thế á, bạn có lấy sách thầy Dũng không mình gửi cho 1 kiện, bạn gửi lại cho mình sách thầy Đạt, mà bạn ở đâu vậy ?:welcome:

Thí á, gửi máy bay qua chị gửi cho, hehee. Chỗ chị lại toàn thấy bán sách của thầy đạt em ạ, à chị ở Bắc Ninh. Thôi nhé, chủ đề sách The end ở đây muốn có sách vở gì thì vào hồ sơ bàn, hay lập riêng topic là bàn, không lại làm hỏng hết bây giờ

huyền my

Member
Òh có lòng thì tớ xin nhận mai mang ra lớp luôn nhé , đỡ tốn giấy gấp máy bay phi tới chỗ chị lan .:buonchuyen:

Facebook