What's new

Nhớ mọi người

ngoalong

Member
Uhm. Chính xác 1350 km. Năm về có 2 lần thôi. Lại còn ít qúa, chẳng bõ dính răng...
Lúc đầu em vô chuyên sinh ko phải vì để học Sinh,thế mà vẫn vô,ai bảo ko pải là học ko tốt mà ko thi kA. do nhiều ng ko thích
thôi
Anh thấy câu này có tí mâu thuẫn.
:mrgreen:

naruto-kun

Member
Bây giờ mới biết anh ngoalong học Quân Y, ngưỡng mộ quá!
-@Luckyboy: dạo này bận rộn quá hả anh, em sắp thi vòng 2 rồi!

Lucky_boy

Member
Bây giờ mới biết anh ngoalong học Quân Y, ngưỡng mộ quá!
-@Luckyboy: dạo này bận rộn quá hả anh, em sắp thi vòng 2 rồi!
Tháng này 3/12: thi vòng 2 RCV, 9/12: thi bằng lái, 17/12: thi Toán, 18-19/12:thi vui, 21/12: thi Triết, 25/12:thi Anh, 27/12:thi Pháp luật, 30/12: thi QP.:mygod:
Ôi khéo rớt RCV rồi, mà có đỗ cũng chả đi thi được, tiếc, vì lịch quay là 4h 27/12 và đó cũng là lúc bước vào phòng thi Pháp luật.
:mrgreen:Vượt qua vòng 1 rùi hả, chúc mừng nhá.

MrHanU

Member
@L. ắc, nhớ hôm đi ăn bún chó thăg nào trả tiền hả, he, không phải khoe bận, t chưa kêu thì thôi, vì học bận quá, mà không có nhiều thới gian quan tâm và hỏi thăm mọi người, mọi người thông cảm nhé!!!
@ aT: xin lỗi anh nhiều, thực sự là em bận quá,..........,em sẽ rút kinh nghiệm ạ,....

MrHanU

Member
sao lại ra Hà nội.... ui, vui thế........thế ngày 20 về hay 21 về để còn biết...hihi,

Hihi, đi tới chiều 20 là về rồi... Đi chung với các thầy cô với 1 vài bạn nữa, nên để tối xin đi với mấy bạn :mrgreen:

naruto-kun

Member
Tháng này 3/12: thi vòng 2 RCV, 9/12: thi bằng lái, 17/12: thi Toán, 18-19/12:thi vui, 21/12: thi Triết, 25/12:thi Anh, 27/12:thi Pháp luật, 30/12: thi QP.:mygod:
Ôi khéo rớt RCV rồi, mà có đỗ cũng chả đi thi được, tiếc, vì lịch quay là 4h 27/12 và đó cũng là lúc bước vào phòng thi Pháp luật.
:mrgreen:Vượt qua vòng 1 rùi hả, chúc mừng nhá.
RCV hồi nào mà không bào em 1 tiếng, buồn 3 giây, hic^^
Thi cho tốt nha anh, giữ gìn sức khỏe!

Lucky_boy

Member
RCV hồi nào mà không bào em 1 tiếng, buồn 3 giây, hic^^
Thi cho tốt nha anh, giữ gìn sức khỏe!
Qua rồi, 51/80 câu nhưng mờ chắc cũng chả đi thi được vì ghi hình hôm 27/12 lại trùng với lịch thi Pháp luật rồi.

Lucky_boy

Member
lịch thi gì mà dày đặc, khiếp thế. Học kì này Phú học rất nhẹ nhàng, thi cũng khỏe nữa :)
Ừ đến lúc phải vất vả rồi mà, kì sau học tín chỉ nghe chừng lại chuẩn bị chia tay bạn bè lớp cũ rồi, hic, quen nhau chưa được lâu đã lại phải sang lớp mới rồi, chỉ gặp lại bọn nó 2 tiết thể dục/ 1 tuần thui.

quangson

Member
Vậy là ghi hình Rung chuông vàng vào cuối tháng 12 này.
Ekip này xếp lịch buồn cười quá, trúng vào lịch thi của các trường.

huyền my

Member
Ơ các anh ơi, RCV quay bao giờ thế, em muốn đi xem quá :(( Anh Sơn khi nào đi xem cho em đi với.
Mà Quân Y có tham gia RCV bao giờ không ạ, không có là em nghỉ thi liền :twisted:

quangson

Member
Cuối tháng này.
Mà trường anh sẽ tham gia với chủ đề Tình yêu
Phát sóng đúng vào ngày mồng một tết và 14/2

bình thường mình hay lướt qua mấy bài mà chẳng "lên tiếng" lâu rồi nhở! chào mọi ng! sắp thi rồi! tất cả cố lên!:)

MrHanU

Member
haizzzzzzzzzzzzz.......cuối tháng 1 mơi thi giải phẫu, giờ đang chuẩn bị thi Lí sinh, môn này thật vãi chưởng??

Facebook