What's new

Nhớ trường nhớ lớp.....

hiền_uyên said:
yêu trường ko hẳn vì trường đẹp mà đơn giản đó là trường của mình, nơi mình đã trải qua 3 năm cấp III
Chứ thấy trường nào đẹp mà yêu thì vài bữa thấy vợ ông hàng xóm đẹp hơn vợ mình thì sao nhỉ................
thì yêu luôn nhưng mà yêu thua yêu vợ mình chút :))

Theo tớ
tất cả các kỉ niệm thầy cô ,bạn bè dành cho tôi làm tôi yêu ngôi trường của mình
bây giờ khi sắp xa trường rồi(1năm nữa ^ ^)
tôi thấy tôi yêu trường tôi nhất
tôi muốn đi học thật sớm để có thể nhìn thật rõ
để kỉ niệm ko bao giờ phai
:mrgreen:

Trường em xây mới được 4 năm, hồi vào trường chẳng có cây

Nhưng sau 4 năm

Yêu trường yêu lớp vì có những giây phút như thế này

:mrgreen::mrgreen::mrgreen: Nhìn cái ảnh đó chẳng biết tay mình ở đâu nữa:)

MrHanU

Member
ak\,loi cua gio ha?,cai chu do la O*? Do',anh go thua chu.........ui,nho nguoi minh ieu wa ma khong sao llac duoc vi no bo dien thoai roi\,chet mat,...........,hoi moi vao truong minh choang vi truong to ma dep qua,...,len 12 roi thi co thoi quen cu het gio buoi chieu lai o lai kiem ai do noi chuyen, ghe da,khong muon ve nha\ nua,co ve thi lai chay ra truong luon...hihi

ak\,loi cua gio ha?,cai chu do la O*? Do',anh go thua chu.........ui,nho nguoi minh ieu wa ma khong sao llac duoc vi no bo dien thoai roi\,chet mat,...........,hoi moi vao truong minh choang vi truong to ma dep qua,...,len 12 roi thi co thoi quen cu het gio buoi chieu lai o lai kiem ai do noi chuyen, ghe da,khong muon ve nha\ nua,co ve thi lai chay ra truong luon...hihi
Em mới cận có 1,25 :mrgreen: giờ đọc mấy bài của anh toét cả mắt, chắc phải đi kiểm tra lại thị lực:cry::oops::oops::oops::twisted::twisted:

MrHanU

Member
sorry em nha,hom nay cai vietkey nha anh no do chung,u*' go duoc tieng viet nam,huhu,anh can 4,75 con doc tot nua la,hok xao........

Lucky_boy

Member
sorry em nha,hom nay cai vietkey nha anh no do chung,u*' go duoc tieng viet nam,huhu,anh can 4,75 con doc tot nua la,hok xao........
4,75 là cả 2 mắt cộng lại đúng hem.
"Sao" chớ không phải "xao".Lớp 12 còn gõ sai chính tả.

MrHanU

Member
Mắt phải 4,75...mắt trái 3,loạn 1,5........ec,lệch wa'..........tôi thích "Xao" hơn là "Sao",nghe nó nhẹ nhàng và tình cảm............

số là em nó đã cận và nay ứơc mơ được loạn
// tớ cận mà vẫn đọc đựơc, chắc xuống độ rồi. Ôi mừng quá! bữa nào nói má đi khám lại xem :mrgreen:

Mắt phải 4,75...mắt trái 3,loạn 1,5........ec,lệch wa'..........tôi thích "Xao" hơn là "Sao",nghe nó nhẹ nhàng và tình cảm............
Nhìn cái chữ kí đã đủ "sao'' rồi
Báo cáo với anh MrHanu là em tăng độ cận rồi, từ 1,25 giờ lên 2 :divien:
Lại còn loạn nữa:ah:
Bắt đền anh:twisted::twisted::twisted:

Facebook