What's new

Những hình ảnh ngộ nghĩnh của cá nhân

Biết ngay mà, anh Đại lên cái là chị Kim bổ xô liền, hichic, sợ quá:hihi:. Mọi người cùng tham gia nhiệt tình nào, chắc anh Đại chơi thể thao chị nào chụp được nên mới nảy ra ý tưởng tạo topic này chứ gì:chuan:

Tặng cho các fan hâm mộ một tấm nè. Hic, tại cái bếp dã chiến nó khói quá nên mình mới phải dùng tới biện pháp đó

PS: À mà kì nha, tại sao ảnh người đẹp lại nằm trong thùng rác.

Quả đấy của tỉ Tâm rứt chi là ổn, hehe, topic này mấy bác át min cho gào thét một tẹo nhé:ah::ah::ah:
Sắp tết rồi, cho bọn em nghịc tẹo cho vui cửa vui nhà nhé. Mọi người tham gia đi chứ, sao mải kiếm xiền thế nhỉ., hcihci

Loan.monkey

Member
híc híc. Ai chỉ cho em cách post ảnh lên với. EM ko post đc ah. Bình thường em vẫn đưa lên blog đc mà. Sao h lại ko đc? help me, please!!!

Úi, ảnh tập thể thì nhiều lắm, ảnh cá nhân mới ngộ, mới tính chứ nhể. Nhìn ảnh chả biết đâu là bạn Loan nữa, hehe. Mọi người cứ góp vui đi, đúng tối 30 lên chung kết:hihi:
Bác Hưng giống người làm vườn, à làm rừng----> nghề tay trái là Kiểm lâm:dance:

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Úi, ảnh tập thể thì nhiều lắm, ảnh cá nhân mới ngộ, mới tính chứ nhể. Nhìn ảnh chả biết đâu là bạn Loan nữa, hehe. Mọi người cứ góp vui đi, đúng tối 30 lên chung kết:hihi:
Bác Hưng giống người làm vườn, à làm rừng----> nghề tay trái là Kiểm lâm:dance:
Hehe cái trước là phá rừng, cái này mới là kiểm lâm nè

Cái đó em nhìn như đang đau đau khi người iu bỏ, trốn vào rừng khóc ý anh ạ:hihi:
Ui khổ thân anh quá, mượn cảnh, chắc chỗ đó là anh chị hẹn nhau mỗi lần. Khi nó xanh tốt thì là chốn tuyệt vời, ai ngờ bọn lâm tặc nó phá mất:o. Thế là tức quá xin vào làm kiểm lâm, để:twisted::twisted::twisted:. hehe
Khổ thân anh quá:dance:

Facebook