What's new

Những hình ảnh ngộ nghĩnh của cá nhân

Mời các thành viên khác tích cực tham gia chút cho vui đầu xuân nào, nghỉ tay làm việc đã, anh Đại đâu, lập topic mà không thấy có bình luận gì hết trơn há:chui:

Các anh chị khoái tỉ vụ post ảnh mà quên vụ bình chọn rùi :botay:. Hẹn đêm 30 Tết mà chẳng thấy đâu:twisted::twisted::twisted::twisted:. Gió em chẳng có cái nào để tham gia cả nhưng được nằm trong thành phần ban giám khảo nhé!:bimat::mrgreen:(y):hoanho::hoanho:

bức ảnh "thiếu nữ bên hoa 'huệ'":sexy::sexy: cóc bít đó là hoa j nữa:) chẳng bít làm sao cho cái ảnh nó nhỏ lại nữa, bự quá !

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Theo mình nên đổi lại tên cho bức ảnh là "thiếu nữ ăn trộm hoa":lol::lol::lol:

Nụ cười rất gian nhá:nhannho:, kiểu như muốn nói "hoa ơi chết mày rồi, tao sắp nhổ đây":oops:

Theo mình nên đổi lại tên cho bức ảnh là "thiếu nữ ăn trộm hoa":lol::lol::lol:

Nụ cười rất gian nhá:nhannho:, kiểu như muốn nói "hoa ơi chết mày rồi, tao sắp nhổ đây":oops:
Nếu được nhổ thì e cũng nhổ rùi!:oops:Khổ nỗi khi đó đại diện VN đi giao lưu HS ai lại mất mặt quốc gia thế ạ!:)

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Nếu được nhổ thì e cũng nhổ rùi!:oops:Khổ nỗi khi đó đại diện VN đi giao lưu HS ai lại mất mặt quốc gia thế ạ!:)
wow hóa ra không phải ở VN, thảo nào thấy có mấy chi tiết lạ, 1 là trên cùng bên trái lộ ra 2 vật thể lạ không biết là cái gì, 2 là cái..... áo mưa trắng thiếu nữ mặc trông đẹp đẹp:), vậy vụ này là đi đâu vậy, kể chuyện lịch sử tí đi. Thảo nào, mỗi dân VN nhà mình tuyệt nhất. Cả dọc luống hoa đều bị nhổ hết còn mỗi 1 cây được em gái VN dịu dàng ngồi trông không cho ai nhổ:eek:

Facebook