What's new

Sách sinh học phân tử đây...Nhanh nhanh số lượng có hạn.

Trời ơi các bác cần cuốn nào cứ nói với em, em sẽ gửi cho các bác luôn trong vòng 24h. Hiện tại máy nhà em có khoảng 15G sách sinh học tiếng anh, còn tiếng việt khoảng 8G. Nếu các bác thật sự thích em sẽ gửi cho mà.
Chúc vui vẻ!
Ngày trước trên medicalheaven có một nickname tên Huy chuyên 'up' sách. Không biết có phải là đồng chí không nhỉ?

Huy đấy là Huy khác, chú em này dạo này đã chán sách rồi vì mạng trường nó block cổng rapidshare, không kiếm xiền được nữa.

vxthanh

Member
Chào các bạn, mình đang có rất nhiều sách sinh học cả tiếng anh và tiếng việt. Nếu bạn nào thực sự cần thì liên lạc với mình qua mail nhé.
cho mình hỏi là bạn có cuốn "Bergey's Manual of Determinative Bacteriology" hok vậy, nếu có thể thì share cho mình được hok thanks bạn nhìu lém:please:

voh5

Member
Trời ơi các bác cần cuốn nào cứ nói với em, em sẽ gửi cho các bác luôn trong vòng 24h. Hiện tại máy nhà em có khoảng 15G sách sinh học tiếng anh, còn tiếng việt khoảng 8G. Nếu các bác thật sự thích em sẽ gửi cho mà.
Chúc vui vẻ!
Vậy chứ bác ơi, em mang cái ổ cứng qua ... copy hết được không bác!
Em đang kiếm mấy quyển nguyên lý cơ bản về PCR, rồi giải trình tự, rồi ứng dụng PCR trong chẩn đoán (hoạc tất cả ứng dụng liên quan tới PCR) ...! Nghe có vẻ tham lam quá! Nếu có thể thì email cho em một vài quyển qua voconghuan@gmail.com với nhé! Thank bác trước!
Em vẫn muốn hỏi là em mang ổ cứng qua thì có được không nhé!

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Em đang kiếm mấy quyển nguyên lý cơ bản về PCR, rồi giải trình tự, rồi ứng dụng PCR trong chẩn đoán (hoạc tất cả ứng dụng liên quan tới PCR) ...! Nghe có vẻ tham lam quá! Nếu có thể thì email cho em một vài quyển qua voconghuan@gmail.com với nhé! Thank bác trước!
Biết gigapedia chưa. Vô tìm rồi download về nhá.

voh5

Member
Biết gigapedia chưa. Vô tìm rồi download về nhá.
Bác ơi, chưa biết! Để em tìm cái đã! Vấn đề là em thấy có người đã có cả kho rồi, lại rộng rãi chia sẻ với anh em nên xin thôi! Mà em xin thật lòng đấy bác à! Hồi này bên em làm thiết bị, mà em lười đọc nên lạc hậu mất rồi!

voh5

Member

Chứ bác chủ nhà ơi, sao hỏi .... chẳng thấy trả lời gì cả nhẩy?

Facebook