What's new

Springer Project SP (finished)

Em hì hục download về đến lúc nhờ thằng chủ quán nó cắm cho cái USB vào để copy thì nó lại làm restart máy. Máy của bọn hàng NET nó cài cái depfree gì đó, khởi động lại là sạch trơn cả. Đêm nay sẽ hoàn thành cho bác. 5 bộ của em dung lượng cũng nhỏ thôi

Kiệt: đã nhận được ok.

Cường: chỉ mới có link chứa V 44, 45 là ok còn link còn lại kô được.

Nghĩa: đặt tên kô theo quy tắc, rút kinh nghiệm lần sau nhé.

Lâm, Thảo: chưa nhận được tin tức.

Bạn có biết cách dùng you sendit kô vậy?

Bạn bỏ đồ trong nhà của bạn, xong bạn vẽ sơ đồ cẩn thận cho mọi người đến nhà bạ n.Mọi người đến nơi chỉ biết nhìn nhau mà ngó. Hỏi bạn tại sao, bạn trả lời tỉnh queo "em mở khóa nhà em, em vào nhà, em lấy đồ dễ ợt, còn mọi người sao kô làm được."

account yousendit cho phép bạn lưu trữ đường link và upload đến 1GB nhưng muốn vô account thì phải có pass chứ.

lần sau khi bạn upload đừng vô account của mình, nếu có vô thì log out ra ngoài, upload bình thường rồi gửi link cho mọi người.

To Anh Dũng.
hì hì hì. Hôm qua em đi công tác cả ngày nên em ko biết dự án đã bắt đầu.
Nhưng trong buổi sáng này, em đã hoàn thành việc download rồi. nhưng phần của em là 61-70, nhưng nó có từ 63 - 70 à.
Anh Dũng ú ù, Anh xem lại cái này xem sao? ko có phần 61-62.
S.O.S, nếu ko có gì trục trặc thì em chỉ làm từ 63 - 70 nha?
Anh Dũng xem lại trả lời gấp giùm em

Trần Hoàng Dũng said:
Bạn có biết cách dùng you sendit kô vậy?

Bạn bỏ đồ trong nhà của bạn, xong bạn vẽ sơ đồ cẩn thận cho mọi người đến nhà bạ n.Mọi người đến nơi chỉ biết nhìn nhau mà ngó. Hỏi bạn tại sao, bạn trả lời tỉnh queo "em mở khóa nhà em, em vào nhà, em lấy đồ dễ ợt, còn mọi người sao kô làm được."

account yousendit cho phép bạn lưu trữ đường link và upload đến 1GB nhưng muốn vô account thì phải có pass chứ.

lần sau khi bạn upload đừng vô account của mình, nếu có vô thì log out ra ngoài, upload bình thường rồi gửi link cho mọi người.
Bác nói oan cho em rồi. Em không hề log in khi upload (và cũng ko có ý định tạo account cho cái trang này). Up xong vào hòm mail em mở link để kiểm tra thì cũng bị hỏi login như mọi người, đành phải tạo account (mặc định với email mà em đã gõ trong ô Recipient email) rồi hoạt hóa nó. Có thể lúc đó do lỗi của yousendit vì lúc upload rất chậm. 2 fle 44 45 về sau em mới down được ?upload y hệt rất ok.
Lúc gửi link em đã cố tình cắt cái đuôi _&rcpt=*@gmail.com đi nhưng có vẻ không ổn.
Có thể em thiếu kinh nghiệm một chút nhưng em bực cái kiểu trả lời "gây hấn" của bác trong email.

SP cũng xong rồi, ai dùng ?công nghệ cao cứ dùng, còn ain thủ công mỹ nghệ cứ thủ công mỹ nghệ.

Thế a Linh có biết cách ?vặt lông công nghiệp bọn Humana kô?

nhiệm vụ của em là

61, 62, 76, 77, 78, 81, 82, 85, 88, 89

Em kô coi cái mail hiệu chỉnh công việc sao?
To Anh Dũng, vol 61 - 62 ko có trong danh sách, Anh Xem lại cái nha.
bây giờ em sẽ chỉnh sửa, sau đó sẽ tải bằng yousendit cho anh các cuốn : 76,77,78,81,82,85,88,89.
Phải em biết phần hiệu chỉnh sớm thì đâu có khổ thế này. hic hic hic
S.O.S. Anh Dũng xem lại để em kết thúc nhiệm vụ nha?????????