What's new

Springer Project SP (finished)

Em lập trình một chữ bẻ đôi ko biết. Em suy luận các bước phải làm rồi tra lệnh js xem cái nào làm được bước nào thôi.

Ơ, nhưng mà các bác vào Humana qua đường nào vậy (cho em tên trường thôi, ko cần pass). Em ngại check databases của các trường lắm.

Hai thằng Úc hôm bữa a Link đưa tui đấy, đều được.

Mà tui coi kỹ rồi, Humana lâu lâu bảo mình đánh dowload ticket, e là kô vặt công nghiệp được.

Trần Hoàng Dũng said:
Đồng chí Lâm biệt tích giang hồ, vậy nhờ Hưng dùng công cụ của anh Linh làm dùm phần của Lâm, ok?
--> Hello from YouSendIt,
Your file called SP-Lam.zip (90 MB) was sent to tranhoangdung1975@yahoo.com.

Please keep the following link for your records in case your recipient misplaces it. The file will expire in 7 days and will be available for 100 number of downloads.

Link: http://www.yousendit.com/transfer.php?action=download&ufid=EBEF1D424DE2449D&rcpt=ledoanthanhlam@gmail.com

--> hihi, em vừa bận một chút anh đã bảo em ẩn cư

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Bác Dũng chek mail lại nhé. Đồng chí Lâm nói đã load xong bộ Springer và gửi link yousendit cho bác.

Khỏe quá. Bác xem bên Humana còn việc thì giao thêm cho khỏi bất công nhé hìhi`

Lê Đoàn Thanh Lâm said:
Trần Hoàng Dũng said:
Đồng chí Lâm biệt tích giang hồ, vậy nhờ Hưng dùng công cụ của anh Linh làm dùm phần của Lâm, ok?
--> Hello from YouSendIt,
Your file called SP-Lam.zip (90 MB) was sent to tranhoangdung1975@yahoo.com.

Please keep the following link for your records in case your recipient misplaces it. The file will expire in 7 days and will be available for 100 number of downloads.

Link: http://www.yousendit.com/transfer.php?action=download&ufid=EBEF1D424DE2449D&rcpt=ledoanthanhlam@gmail.com

--> hihi, em vừa bận một chút anh đã bảo em ẩn cư
lại kiểu bỏ vô account thì làm sao mà lóad???

To Anh Dũng và mọi người.
Nhiệm vụ phần Springer project của tôi đã hoàn thành : ?Gửi mọi người link để download phần của tôi : 73.76.77.78.81.82.85.88.89

Chúc mọi người may mắn
Mọi người nhanh chóng download và kiểm tra nha, có lỗi thì hú một tiếng.
To Anh Dũng, Anh kiểm tra nha, nếu ok thì báo em một tiếng để em kết thúc thằng này, để bắt tay vào đập thằng HUMANA.

he he he.
Tai em dùng đường link trực tiếp mà. hì hì hì.
Để Anh Dũng khỏi phải bấm con chuột vài cái nữa.
Các bản pdf ok chứ Anh Dũng?

Em đã load được những vol 1 đến 10, 21 đến 40, 73, 76,77,78,81,82,85,88,89. ?cho em xin những vol còn lại.

Cho phép em gửi những file anh sắp gửi cho em để tặng bộ này tới những người load sách ở Hà Nội nhé. ok?

anh Chi, anh Nghĩa, anh Cường cho em xin địa chỉ để em gửi đĩa. Lâm và anh Hưng thì em biết rồi.