What's new

Tè bậy ở Việt Nam

Bạn đã bao giờ ...tè bậy chưa?

• Xời ơi chuyện always mối ngày một lần!

Votes: 3 14.3%
  • Có lúc...

Votes: 3 14.3%
  • Không bao giờ

Votes: 15 71.4%

• Total voters
    21

trang còi

Member
nơi công cộng mà cứ làm thế vừa mất lịch sự vừa bốc mùi kinh khủng
giả sử chỗ tè bậy mà có cây cối thì cây còn sử dụng một phần còn đỡ
đằng này chỗ đó mà chỉ có bê tông cốt thép như mấy chỗ bễn xe thì.....ÔI!!!...THÔI RỒI....!!!
:cry::cry::cry:
CĂN BẢN ÍT NHÀ VỆ SINH CÔNG CỘNG WA!!
:sad::sad:

bản chất (di truyền) rồi.
1 thằng VN đái bậy ở Quảng Trường BĐ, bị thằng Liên Xô bắt "đoàng", chết quay tại chỗ.
Du học sinh VN nghe tin ức quá phục kích xem có thằng Nga nào đái bậy "đoàng" cái để trả thù. Thời cơ đến khi thấy một thằng nửa đêm quay lưng vào tường ở Quảng Trường Đỏ...
Sáng báo đưa tin "Một người VN bị bắn từ sau lưng, không rõ lý do, ở Quảng Trường Đỏ".:up:

Đề tài nghe cũng hay. Nhưng nó là truyền thống giống như người phương tây có truyền thống (tradition) hôn tạm biệt và chào nhau thôi

đề tài hay nhỉ? Quân ko biết xử lí sao mấy cái chuyện này vì nằm trong ý thức của mỗi người rồi. Khi thấy thằng nào tè bậy Quân hay la to lên: " Mục tường chú ơi":lol: Hok biết mấy người đó có quê không mà sao vẫn đứng xả tiếp vô tư :xinkieu: Chắc đề nghị nhà nước ra luật thằng nào tè bậy cắt chim quá :oops:. Oh Quân thắc mắc sao hok thấy phụ nữ tè bậy bao giờ vậy? hok lẽ phụ nữ ý thức hơn đàn ông????:xinkieu::akay:

trang còi

Member
không bao giờ nó là truyền thống đâu cậu bạn ạ
vì đã là truyền thống thì tất cả đều làm chứ nhỉ
đằng này chỉ có một số người thui...hihi
khi nta đang tè bậy rồi, cậu nhắc chứ cậu có tiến sát đến nơi thì nta cũng không dừng lại được. đố cậu làm được điều đó đấy!!!:oops:
con gái cũng có thể tè bậy nhưng vì phụ kiện hiều, tháo khó hơn nên ít khi họ tè bậy, với lại nếu có họ cũng chon chỗ kín đáo cơ, không như con trai...:chui::chui:

Lucky_boy

Member
Hay thiệt.Mấy anh chị hay bạn nào đó đã thấy nhiều boys đứng tè tập thể chưa?
Xin hỏi quý danh của 2 bạn đã lựa chọn cái thứ nhất ............
Nếu ngại PM cho tớ ha

Lucky_boy

Member
đề tài hay nhỉ? Quân ko biết xử lí sao mấy cái chuyện này vì nằm trong ý thức của mỗi người rồi. Khi thấy thằng nào tè bậy Quân hay la to lên: " Mục tường chú ơi":lol: Hok biết mấy người đó có quê không mà sao vẫn đứng xả tiếp vô tư :xinkieu: Chắc đề nghị nhà nước ra luật thằng nào tè bậy cắt chim quá :oops:. Oh Quân thắc mắc sao hok thấy phụ nữ tè bậy bao giờ vậy? hok lẽ phụ nữ ý thức hơn đàn ông????:xinkieu::akay:
MrHanU thấy thế nào?

MrHanU

Member
[FONT=.VnTime]Ai…cung\ chon. Phuong an so 1 thi\ gio tay nao\\\he2.ra^t’ vui duoc lam quen…[/FONT]

MrHanU

Member
ui....thế thì thic nhi????hihi...cứ nghĩ đến tình huống này lại thấy hay,,,,ừ nhi??? không biết có ai liều thế không ta............:hihi::hihi::hihi::hihi::hihi:

liketanglung

Cái này một phần là do ý thức của người dân, hy vọng thế hệ trẻ ngày nay sẽ được giáo dục tốt hơn.
Trước mắt nếu muốn khắc phục thì nên xây nhiều nhà vệ sinh công cộng hơn để tạo điều kiện cho người ta đi đúng chỗ. Có nhiều người mắc quá nín không nổi nên làm bậy vậy đó.

ôi đường nhà tớ, 1 tuần ko dưới 4 ngày đi học về thấy... [ai biết các chú có mần lúc tớ không đi đường ấy không ;))] Không ngờ vụ này mà cũng 2 trang rồi cơ đấy híhhií. vậy mình quote số 1 luôn đặng coi kết quả nha :o

MrHanU

Member
hixxx,giả vờ ngây thơ ak\\\\\,hay em thông minh wa''' hả.....:wink:_XX tè bậy thì xử lí ntn???????????:twisted: or :akay: or :roll:............các chị nhà ta có ai phản đối j=\ hok ạ.......hehe...hihi

MrHanU

Member
mà chết là toilet nhà mình to tướng không thic cứ thic....hihi.....không biết tốt cho đất không?????????????????????bọn em còn 1h đêm ra khgổi nhà chơi lên tận trên cầu tè cơ...hihi...khi nào em kiếm ảnh bọn em còn chup lai cho các bác chiêm ngưỡng nhìn thíc vô cùng..................................................

Facebook