What's new

Tè bậy ở Việt Nam

Bạn đã bao giờ ...tè bậy chưa?

• Xời ơi chuyện always mối ngày một lần!

Votes: 3 14.3%
  • Có lúc...

Votes: 3 14.3%
  • Không bao giờ

Votes: 15 71.4%

• Total voters
    21
Không liên quan đến đề tài nóng bỏng :oops:nhưng em có ý kiến thế này!
Đứng trên tầng hai, nhìn xuống khu WC phía dưới đương nhiên không có mai che:grin::grin::grin:
Thực sự rất vô tình nhưng mà:mrgreen::mrgreen:

trang còi

Member
nhưng mà cũng không thể trách họ được, hãy đứng trên lập trường của họ mà xem!!!
nếu họ nói đấy là họ không muốn bị sỏi thận thì sao đây???:cry: :cry:
vấn đề này nan giải đấy!!:???: :???:

Lucky_boy

Member
Tốt nhất là không tè bậy.Tè bậy là hành vi xấu,cần tránh.
Người Trung Quốc còn có phim"Người Trung Quốc xấu xí" để tự sửa chữa những thói xấu của hơn 1 tỷ người,tại sao VN lại không có?

Lucky_boy

Member
Nhìn là biết "dàn dựng" rồi.Bọn ông đổ nước trước rồi đứng tạo dáng đúng không?
Tui là người từng trải(không phải trong chuyện tè bậy,mà trong các lĩnh vực đời sống xã hội) nên biết thừa,đó không phải là tư thế chuẩn............

MrHanU

Member
hôhô,ứ tin thì thôi,sướng wa' còn cười tít hết cả nắt,...........đây là cái hôm chơi thích nhất................chuyện thật mà lại không tin,t dịnh đưa lên từ lâu nhưng bi h mới đưa đwcj.........

00792

Moderator
phụ nữ lịch sự, lại e ngại nữa. Ai lại đi làm chuyện như thế? Đàn ông, I là những ng vừa nhậu xong ấy. Thấy gớm:xinkieu:

òa Quân ko tin trên đời lại có người mặt dày dzị, bị chụp còn không biết quê mà còn cười, mà MrHanU cũng rảnh đi chụp mấy cảnh này:xinkieu:>>>>>>>>> dựng cảnh rồi

MrHanU

Member
ẹc,...,là mấy đứa lớp tui đó,đúng hôm vưa đi nhậu xong.........hehe,vui góm........!

hehe,...,tí tè luôn í,cứ lúc nào mình sướng lên lại muốn làm 1 bãi..........
ông này chắc không học đa khoa đâu, học tâm lý đó :lol::lol::lol::lol:
Mấy người chuẩn bị đi là vừa... Quân bảo làm gì ta cứ xông vào mà thực hiện thôi. bậy quá ông MrHanU ơi!

MrHanU

Member
hihi....nhưng phải bậy kiểu lịch sự 1tí chứ.nhỉ?hihi...khi nào làm sinh viên thì phải khác chứ..

Facebook