What's new

Thi Tốt nghiệp THPT

T7 2/6 e thi tốt nghiệp r` mà trong đầu k hề có 1 chữ, do trước h` dồn sức thi DH nhiều quá, không biết có sao không nữa :(, nhờ các a chị thi r` cho e ý kiến với, có nên bỏ ra 3 ngày cuối để ôn TN hay k? hay là vẫn cặm cụi ôn luyện ĐH? E k học chữ nào liệu có rớt k? E được cộng 2đ nghề lọai giỏi và 1,5đ hạng hai hóa TP. Nghe thầy cô hù mà thấy viễn cảnh đen tối wá :cry::cry::cry::cry::cry:

Jason Mraz

Member
:hihi: lo thì ôn đi em ak, nhưng ôn địa ấy, năm ngoái anh chả ôn tốt nghiệp tý gì, nếu trg em các anh chị bảo người ta coi lỏng dễ chép thì chả cần ôn đâu em ak, nhưng ko thì thui chấp nhận.

Jason Mraz

Member
anh lần thi chả học tý nào, vào chém vớ vẩn 2 câu đâu :hihi: người ta thương nên cho 2, làm 2 câu đó có 30 phút, còn 120 phút gục xuống ngủ :hihi: giám thị đến hỏi sao ko làm bài thì trả lời: " Thế là đủ rùi ạ " :hihi: cuối cùng anh đc tổng hơn 40 điểm.

T7 2/6 e thi tốt nghiệp r` mà trong đầu k hề có 1 chữ, do trước h` dồn sức thi DH nhiều quá, không biết có sao không nữa :(, nhờ các a chị thi r` cho e ý kiến với, có nên bỏ ra 3 ngày cuối để ôn TN hay k? hay là vẫn cặm cụi ôn luyện ĐH? E k học chữ nào liệu có rớt k? E được cộng 2đ nghề lọai giỏi và 1,5đ hạng hai hóa TP. Nghe thầy cô hù mà thấy viễn cảnh đen tối wá :cry::cry::cry::cry::cry:
trời nghề cậu còn dc cộng 2đ đàng này mình có dc 1,5 à
rứa là câu hơn mình 0,5 roài..
mấy ngày ni gam quyển sử không biết có nổi 2 không đây
làm sao cứ mổi môn Văn,Sử,Địa,Anh trên 3 lá dc
mà ns trước đừng nghe Anh J M xui..koi mà trật tốt nghiệp đó keke:dance:
Anh HB em ns j không phải thì anh cắn rặng chịu đựng nha..đừng có tức giận mà tàn phai nhan sắc đó :nhannho::nhannho::nhannho:

MyLe_17

Member
Mỗi bài mỗi câu lọc ra hai chục từ khóa. Rồi học lấy vào phòng thi chém gió sau. Ta chỉ cần đỗ ta không cần đỗ cao các cậu nhỉ:rose:

Mỗi bài mỗi câu lọc ra hai chục từ khóa. Rồi học lấy vào phòng thi chém gió sau. Ta chỉ cần đỗ ta không cần đỗ cao các cậu nhỉ:rose:
Ừm đúng roài đó.. chỉ cần đổ là dc loại giỏi càng tốt. keke.. ai không cần thi cho họ trượt thôi hahahahhaha:oops::oops::oops:

Jason Mraz

Member
a có xui dại đâu :hihi: ko học vẫn bằng đầy đứa lao đầu vào học văn cuối cùng văn đc 7, địa lại dưới 5 :hihi: vẫn bằng trung bình

Thi thử tốt nghiệp vừa rồi lớp em trượt tận 5 đứa, trường em trượt hơn 100 mà mọi năm thi tốt nghiệp toàn đỗ 99%
Tại năm nay dở hơi thi cả Sử với Địa nên mới chết!

ngoc anh

Member
Ví như nếu em học văn kém thì rất khó để em làm các bài luận để xin học bổng chẳng hạn:)(chị nghĩ thế )

Facebook