What's new

Tuyển nhân lực làm online part-time (Closed)

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Cần tuyển 5 - 7 vị trí làm online part-time.

Yêu cầu:
+ ít nhất học cấp 2 :D
+ tự túc PC + internet
+ training course 2 ngày + 3 ngày thử việc
+ yêu quê hương đất nước + tuân thủ pháp luật
+ làm việc nghiêm túc + có trách nhiệm
+ thành viên SHVN và biết tin học vỡ lòng (biết post bài trên 4rum)
+ có tài khoản ATM để nhận tiền

Lương bổng
+ hợp đồng ít nhất 2 tháng sẽ phải cạnh tranh nếu muốn kéo dài hợp đồng
+ 5 ngày / tuần nghỉ thứ 7, CN và các ngày lễ.
+ được nghỉ bất kỳ nếu báo trước 2 ngày và làm bù vào ngày khác
+ tiền lương theo giờ làm việc. 1h / ngày = 100.000 vnd / tháng. (nghĩa là nếu bạn dành mỗi ngày 2h làm online thì sẽ nhận lương cuối tháng 200.00 vnd)
+ Tối đa ngày làm 4h.
+ thời điểm online tùy chọn (ko nhất thiết phải giờ hành chính), không nhất thiết phải liên tục. (vd. ngày 4 giờ chia online 2 lần mỗi lần 2h)

Nếu muốn đăng ký xin gửi IM. Xin đừng email hoặc YM.

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Đặng Trần Hoàng said:
Bác Hiếu cho em hỏi IM là cái gì vậy. Em có thể biết cụ thể công việc là gì không, cho em đăng kí luôn nhé
IM là hệ thống tin nhắn cá nhân của diễn đàn mà tiếng việt là mật thư i.

Công việc là phát triển cơ sở dữ liệu cho một dự án của một Quỹ phát triển các vấn đề văn hóa du lịch ở VN.

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Xin cám ơn các bạn quan tâm. Tôi đã nhận đủ ứng viên và gửi tin nhắn đến các ứng viên. Do đó, tôi đóng topic này tại đây.

Các ứng viên nên kiểm tra hộp tin nhắn vì code 4rum SHVN có lỗi nên không hiển thị "Bạn có tin nhắn mới".

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Dự án VietWiki tiếp tục tuyển nhân viên với công việc trực tuyến trên site http://www.thuvienkhoahoc.comhttp://www.bandovanhoa.net tùy sở thích của nhân viên.

Ứng viên sau khi đăng ký qua PM trên SHVN sẽ nhận acc tham gia 1 khóa tự học về sử dụng mã wiki (thông thường mất 2 ngày tự học). Ngay sau khi hoàn thành khóa tự học, ứng viên sẽ tiến hành thử việc trong 3 ngày. Nếu đạt kết quả tốt thì ứng viên sẽ được nhận việc làm ngay lập tức.

Cũng như đã nói ở trên, thời gian làm việc trực tuyến là do nhân viên chủ động sắp xếp. Cứ mỗi 1 h làm việc trực tuyến tính là 1 credit. Cứ 20 credit thì tính thành 1 tháng. Nhân viên có thể nhận lương hàng tháng hoặc bất cứ lúc nào yêu cầu (với số credit lớn hơn 20).

Ưu tiên người có tài khoản ATM của Ngân hàng NN&PT NT.

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Xin lỗi vì công việc này đã closed lâu rồi. Giờ thì tôi chỉ có kế hoạch dịch một vài cuốn sách sinh học cơ bản cho SV. Nếu bạn nào muốn tranh thủ học hỏi thì có thể tham gia.

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Việc tham gia dịch sách ko có lương (trước mắt) đâu. Các bạn có chắc chắn muốn tham gia thì confirm nhé?

shvn_790

Việc làm

Dự án VietWiki tiếp tục tuyển nhân viên với công việc trực tuyến trên site http://www.thuvienkhoahoc.comhttp://www.bandovanhoa.net tùy sở thích của nhân viên.

Ứng viên sau khi đăng ký qua PM trên SHVN sẽ nhận acc tham gia 1 khóa tự học về sử dụng mã wiki (thông thường mất 2 ngày tự học). Ngay sau khi hoàn thành khóa tự học, ứng viên sẽ tiến hành thử việc trong 3 ngày. Nếu đạt kết quả tốt thì ứng viên sẽ được nhận việc làm ngay lập tức.

Cũng như đã nói ở trên, thời gian làm việc trực tuyến là do nhân viên chủ động sắp xếp. Cứ mỗi 1 h làm việc trực tuyến tính là 1 credit. Cứ 20 credit thì tính thành 1 tháng. Nhân viên có thể nhận lương hàng tháng hoặc bất cứ lúc nào yêu cầu (với số credit lớn hơn 20).

Ưu tiên người có tài khoản ATM của Ngân hàng NN&PT NT.
Em chào anh. Em là Nguyễn Ngọc Tứ, em đang là sinh viên năm cuối khoa chăn nuôi - thú y, trường DHNN HN. Em đang có thời gian rỗi nhiều, vì thế em muôn tham gia việc lam part time này. Anh có thể hướng dẫn cho em để đăng kỹ làm việc này được không. Em cảm ơn. Email: nntu.nn1@gmail.com.

ca_koi88

Member
Em chào anh. Em là Nguyễn Ngọc Tứ, em đang là sinh viên năm cuối khoa chăn nuôi - thú y, trường DHNN HN. Em đang có thời gian rỗi nhiều, vì thế em muôn tham gia việc lam part time này. Anh có thể hướng dẫn cho em để đăng kỹ làm việc này được không. Em cảm ơn. Email: nntu.nn1@gmail.com.
chào a, e tham gia nữa nha, e cũng là sinh viên năm cuối của viện đại học mở. email: keymen88@gmail.com

Facebook