What's new

Ứng dụng của VSV trong bảo quản và chế biến thủy sản

tucoi

Member
Mình được thầy giáo giao cho tìm hiểu về vấn đề này nhưng thấy ít tài liệu quá mong mọi người cho mình ít tài liệu với.Mọi người chỉ dùm mình cấu trúc của 1 bài tiểu luận với nhé.mình chưa làm bài nào nên còn chưa có kinh nghiệm lắm.thanks mọi người:please:

GS.TS Nguyễn Thị Hiền, Công nghệ sản xuất mì chính và các sản phẩm lên men cổ truyền. NXB khoa học và kỹ thuật, 2006.
<!-- / message --><!-- sig -->

tucoi

Member
GS.TS Nguyễn Thị Hiền, Công nghệ sản xuất mì chính và các sản phẩm lên men cổ truyền. NXB khoa học và kỹ thuật, 2006.
<!-- / message --><!-- sig -->
cảm ơn bạn nhưng có chút tài liệu nào trên mạng hok ?
VSV trong bảo quản và chế biến thủy sản cơ mà bạn ?

tucoi

Member
rất cảm ơn bạn.Nhưng bạn có tài liệu trên mạng thì tốt quá.chứ bây giờ tìm sách này cũng khó lém,biết tìm ở đâu được chứ :hum:

Trời, ra hiệu sách khoa học kĩ thuật thì tìm thấy ngay.
<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p> </o:p>
Còn muốn ebook thì để cuối tuần xem lại, chắc là có đấy, chỉ không nhớ để DVD ebooks đó ở đâu rồi :???:.
<o:p> </o:p>
Hoặc chờ các bác khác hảo tâm :hoanho:.

Gud'luk :cool:

tucoi

Member
hic.mình ở Thái Nguyên,hôm nay mình đi tìm roài nhưng hok thấy,bạn có thể tìm nhanh cho mình với được hok vậy ? Cảm ơn bạn nhiều,Mình chỉ cần tài liệu liên quan đến bảo quản và chế biến thủy săn thôi.Tìm nhanh hộ mình nhé.thanks
:please:

tucoi

Member
:cry::cry: ai giúp mình với.sắp đến hạn nộp rồi mà vẫn chưa tìm chút tài liệu nào hết

Bạn nên vào phần tìm kiếm các bài nói về cách tìm tài liệu, sau đó nếu tìm được tài liệu ưng ý thì nhờ các anh lấy cho. Chứ ngồi không chờ thì một bạn sẽ chẳng bao giờ có, hai là chờ đến khi sung rụng, chẳng may có bác nào có tài liệu về phần này ghé chân vào topic.

tucoi

Member
Bạn nên vào phần tìm kiếm các bài nói về cách tìm tài liệu, sau đó nếu tìm được tài liệu ưng ý thì nhờ các anh lấy cho. Chứ ngồi không chờ thì một bạn sẽ chẳng bao giờ có, hai là chờ đến khi sung rụng, chẳng may có bác nào có tài liệu về phần này ghé chân vào topic.
mình đâu phải lười đâu.tại mình mới biết sử dụng internet nên chưa có kinh nghiệm thôi.cảm ơn bạn nhưng bạn có thể hướng dẫn qua hoặc cho mình địa chỉ bài viết nào hướng dần cách tìm tài liệu hok. " Mình muốn bạn cho mình 1 chiếc cần câu và hướng dẫn các câu chứ hok muốn bạn cho mình cá " :???:

Có chức năng tìm kiếm trong diễn đàn SHVN mà. Bạn tìm bài với từ khóa mà bạn cho là sẽ có nội dung bạn tìm kiếm. Trong diễn đàn này tôi nhớ còn có bài hướng dẫn cách sử dụng google đó. Khi mà tìm được thì vào box tài liệu mà thử nhờ lấy dùm.

Facebook