What's new

Wiley project (finished)

Huỳnh Văn Kiệt said:
Huỳnh Văn Kiệt:
Email: kiethv@gmail.com
To Dũng:xin nói trước tôi chỉ xung phong các sách liên quan đến Thực vật thôi đó nhé

KHÔNG. Khi load sách là cùng load để đưa vào kho, sau đó thì ai cần gì xài nấy. Bạn phải hoàn tất chỉ tiêu đề ra ?rồi thì sau đó bạn tùy nghi sử dụng account. Nếu nói như bạn thì kho sách Wiley chẳng có cuốn nào tui cần cả.

Bạn cân nhắc và đưa ra quyết định cuối cùng là có tham gia WP hay kô, nếu có thì phải tuân thủ đúng luật chơi.

Nguyễn Viết Cường said:
Nguyễn Viết Cường
email:cuongtbs@yahoo.com
bạn đã từng dùng email này để đăng ký trên Wiley rồi, trong tin nhắn tui có nói rồi mà: đề nghị đưa email mới.

Đinh Văn Khương said:
Đinh Văn Khương
email: khuongaquatic@yahoo.com

Chấp nhận theo các quy định của nhóm!
Check email và kich hoạt, các công việc còn lại tui sẽ làm.

To all, đến giờ phút này chỉ mới có

ledoanthanhlam@
voime7@
nghiacnshbk@
khuongaquatic@

là đã được tạo account, các thành viên còn lại gửi email cho tui càng sớm càng tốt.

Trần Hoàng Dũng said:
Đinh Văn Khương said:
Đinh Văn Khương
email: khuongaquatic@yahoo.com

Chấp nhận theo các quy định của nhóm!
Check email và kich hoạt, các công việc còn lại tui sẽ làm.

To all, đến giờ phút này chỉ mới có

ledoanthanhlam@
voime7@
nghiacnshbk@
khuongaquatic@

là đã được tạo account, các thành viên còn lại gửi email cho tui càng sớm càng tốt.
already checked and authenticated!

To Dũng tôi đã check mail xong và đang chờ đợi. Anh Dũng làm chúng tôi hồi hộp quá giống như chuẩn bị trận chiến nào vậy.

Your account has been successfully authenticated

You are now logged in to Wiley InterScience. The next time you return to the site, simply login with your e-mail address and password.

Đến giờ mới có 6-7 người tham gia, tui còn chờ 2 email của Thảo và BS Lương, còn đến ngày mai lận, cứ bình tĩnh chờ.

Nếu chỉ 6-7 người chơi thì ?120 cuốn chia 6-7, vậy 1 người phải load 20 cuốn, quý vị có chấp nhận kô?

Sốt ruột quá anh Dung ơi, Ông Lương sao không thấy đợt này không nói chi, nếu tháng 9 tới tôi có dịp ra Huế thì tôi sẽ tra hỏi ổng sau. Nhanh lên chờ sốt ruột lắm.
Anh Dũng ơi nếu có nhiều người tham gia thì sẽ tốt hơn vì thời gian mình sẽ rút ngắn lại vàcó dịp vặt ông thắng khác chứ. Mặc dù rất sốt ruột nhưng tôi rất hào ứng chuyện này.

Ngay cả ông bạn Kiệt có dò ra được pass thì ông bạn cũng kô đủ quyền xâm nhập vào hệ thống Wiley đâu, còn 1 bước nữa.
Ông đâu có quyền đọc cuốn Handbook of Plant Biotechnology, đúng kô???

Đừng có đổi pass nhé, tui còn vô để set up thêm lần ?nữa, ông mà đổi pass là coi như ông toi đấy.

Xin không tham gia chiến dịch vặt lông này. Trưa mai hoặc chậm nhất là tối mai lên tàu rồi. Vô đó rồi tính cũng được. Làm cán bộ nhà nước cần đi đâu cũng khó quá... 8)