What's new

World cup 2010

Tạo cái thread này để các cổ động viên vào bình loạn cho vui nhé.
Hôm trước hỏi dò bà postdoc: "ở nước mày đến mùa World Cup công việc có bị ảnh hưởng lắm không?"
Bà trả lời: "ừ, đúng rồi. Bị ảnh hưởng nhiều lắm. Mấy thanh niên cứ ham xem cả đêm rồi sáng mai gà gật, công việc bê trễ"
Nhưng chốt một câu nghe mát lòng: "nhưng mà các xếp cũng đàn ông nên cũng thông cảm với nhân viên của mình".
Mở cở trong bụng mới hỏi thêm: "Thế GS mình có thông cảm như thế không ạ?"
"À, GS mình thì đặc biệt, không lơ tơ mơ được" :botay:

Không có bạn nào theo dõi Toilet (WC) à?:mrgreen:
Hôm qua Anh vừa bị "quả báo" vì cách đây 44 năm ở kỳ WC tại Anh, trong trận chung kết Anh-Đức, trọng tài đã công nhận 1 bàn thắng gây tranh cãi cho Anh và qua đó giúp Anh vô địch.

Ho Huu Tho

Member
Không có bạn nào theo dõi Toilet (WC) à?:mrgreen:
Hôm qua Anh vừa bị "quả báo" vì cách đây 44 năm ở kỳ WC tại Anh, trong trận chung kết Anh-Đức, trọng tài đã công nhận 1 bàn thắng gây tranh cãi cho Anh và qua đó giúp Anh vô địch.
Em thích nhất xem hai miền nam bắc của Korea thể hiện ở đấu trường World Cup thôi bác Lương ạ, thế mà cả hai đều bị out rồi, tiếc thật. Giá mà ông USA không gây chia rẽ hai miền Korea thì chắc nền bóng đá thống nhất của người Korea còn có một diện mạo tốt hơn nhiều. Dù sao vẫn rất ngưỡng mộ về những gì mà người Korea đã thể hiện...

00792

Moderator
Em nghĩ là Đức vô địch. Cố lên Đức ơi! Hqua Hà Lan đá cũng hay quá chớ:mrgreen:

Em nghĩ là Đức vô địch. Cố lên Đức ơi! Hqua Hà Lan đá cũng hay quá chớ:mrgreen:
Mình cũng đồng ý với bạn. Hôm qua Đức có trận đấu quá tuyệt vời với Agrentina (4-0). Tuy chỉ xem được video bàn thắng nhưng mình luôn tin tưởng với dàn cầu thủ trẻ như hiện nay Đức sẻ có khả năng doạt cup vô định. Cố lên Germany football team.

Em cá là năm nay chung kết Hà Lan vs Đức.
Em bắt Đức
Hu hu! Kaka đẹp trai về nước rồi, em cổ vũ cho Brazil hoài:cry::cry::cry: