What's new

Xin sách về virus viem gan C

Mình đang cần hai cuốn sách về HCV nhằm giúp cho việc nghiên cứu thực hiện đề tài mình đang trong giai đoạn tiến hành làm, mong các bác giúp cho. Em xin cảm ơn các bác nhiều!
Hai cuốn đó là :
Hepatitis C Protocols
Title: Hepatitis C Protocols
ISBN: 0896035212
Publisher: Humana Press
Editor(s): Johnson Y N Lau
Format: Hardcover
Publication Date: Jan 1, 1998
Subject: Medical / Nursing
Dimensions: 6.33 x 9.31 x 1.35 in
Pages: 648
và cuốn :
Hepatitis C Virus: Genetic Heterogeneity and Viral Load
Title: Hepatitis C Virus
ISBN: 2742001417
Publisher: John Libbey Eurotext
Publication Date: 1997
Xin cảm ơn các bác nhé!

Cảm ơn anh Dũng nhiều!
Ui, nhưng em khi vao link đầu thì nó lại báo là system busy , còn mấy link sau không hiều sao ko load được, anh check lại cho em được ko?

Em vẫn thường load bình thường bằng hai thứ đó mà, em cũng thử một file yousentdit của anh gửi sách cytomeganovirus, thì thấy load bình thường. Riêng file Hepatitis C protocol báo là :
Your file is available for download:
019-Hepatitis C Protocols.rar (36136 KB)
sau khi clik vo download now thi xuất hiện :
System busy
We're sorry but the file you are trying to download is temporarily unavailable due to heavy usage of our system.

Please try downloading your file again after waiting a few minutes. We apologize for any inconvenience.

Please wait and then click here to return to the file download page
chắc là mạng bị vấn đề rùi! hic

Để em thử lại ngày mai xem thử, ko hiểu sao thằng rapid share cũng vậy, sau khi đồng hồ chạy ngược em clik vo dowload và em có dùng download manager ?nhưng đều báo là file doesn 't exit. thế có tức ko chứ, nếu có thể anh attach file rui gửi qua email cho em , mấy cuốn sau đó, đều nhở hơn 10Me
emai em là :conecticut_yakee@yahoo.com
Cảm ơn anh nhìu!

Facebook